Monk madauri Guda Guda tare da Fitar kada
Takalma na hannu Anyi a Italiya, ƙirar Monk Strap ko kuma aka sani da "maƙarƙashiya ɗaya", wanda ke da tasirin tasirin kada akan gaba ɗaya na sama.
Anyi daga kwalabe mai launin kore maraƙi, yana fasalta ƙulli na madauri da maƙarar ƙarfe.
Beige fata mai layi na ciki tare da buga tambarin lanƙwasa.
Takalmin fata mai aikin Blake tare da crena, rini da hannu cikin ruwan beige tare da kwarkwasa tambarin lanƙwasa.
Mafi dacewa don riguna ko rarrabuwa, Hakanan zaka iya sa su da jeans ko wando na fata don kammala kamanninku mara kyau.
Wadannan takalman da aka yi da hannu sun haɗu da tarihi, ladabi, jin dadi da ƙarfin hali na Made in Italiya samfurori tare da salon musamman na Andrea Nobile.
Ainihin Fata
Blake Stitching tare da Increna
Rina hannu
Fitar kadaTakalma na hannu Anyi a Italiya, ƙirar Monk Strap ko kuma aka sani da "maƙarƙashiya ɗaya", wanda ke da tasirin tasirin kada akan gaba ɗaya na sama.
Anyi daga kwalabe mai launin kore maraƙi, yana fasalta ƙulli na madauri da maƙarar ƙarfe.
Beige fata mai layi na ciki tare da buga tambarin lanƙwasa.
Takalmin fata mai aikin Blake tare da crena, rini da hannu cikin ruwan beige tare da kwarkwasa tambarin lanƙwasa.
Mafi dacewa don riguna ko rarrabuwa, Hakanan zaka iya sa su da jeans ko wando na fata don kammala kamanninku mara kyau.
Wadannan takalman da aka yi da hannu sun haɗu da tarihi, ladabi, jin dadi da ƙarfin hali na Made in Italiya samfurori tare da salon musamman na Andrea Nobile.
| material | |
|---|---|
| launi | |
| Tafin kafa | |
| ji | 39, 40, 41, 42, 43, 44, 45, 46 |
- con PayPal™, tsarin biyan kuɗi mafi shahara akan layi;
- Da kowane katin bashi ta hanyar shugaban biyan kuɗin katin Stripe™.
- con Biya bayan kwanaki 30 ko cikin kashi 3 ta hanyar tsarin biyan kuɗi Klarna.™;
- Tare da biya ta atomatik Apple Pay™ wanda ke saka bayanan jigilar kaya da aka ajiye akan iPhone, iPad, Mac;
- con Kuɗi akan Bayarwa ta hanyar biyan ƙarin € 9,99 akan farashin jigilar kaya;
- con Canja wurin banki (za'a aiwatar da odar ne kawai bayan karɓar bashi).
"Takalmi mai inganci da inganci, shima ya dace da kyau kuma yana da kyau ga kuɗi."
"Takalmi masu kyau sosai & bayarwa da sauri!"
"Babban samfuri, bayarwa da sauri da mai kyau da sauri da dawowa / canji. Zan ba da shawarar ɗaukar aƙalla adadin ƙananan girman takalma fiye da yadda kuke sawa."
"Na karɓi kayan akan lokaci. Kunshin yana da kyau sosai"
"Babban inganci da isar da sauri fiye da yadda na zata."












